• head_banner_01

Yadda Ake Zaɓan Matsanin Kwanciyar Mota

Yadda Ake Zaɓan Matsanin Kwanciyar Mota

Ya kamata a yi la'akari da waɗannan abubuwa masu zuwa lokacin zabar abin da ya dace da katifa na mota.

1. Girma da ɗaukar hoto
Tabarmar bene mai girman girman mota mai kyau zai kare tare da sarari a cikin motar.Misali, inji mai kwakwalwa 2 saita tabarma na gaba kawai suna rufe wurin direba da fasinja;4 inji mai kwakwalwa saita mats bene yana rufe gaba da baya, kimanin 70-80% na cikin mota;3 inji mai kwakwalwa kafa mats bene yana ba da cikakken ɗaukar hoto, kusan 90-95% na cikin mota.

2. Fit
Yawancin masu motoci sun yi imanin cewa mafi wuyar katifa na motar mota a baya, mafi kyau.Amma a gaskiya ma, mafi wuyar baya yana nufin cewa yana da sauƙi don gyarawa da haifar da haɗari masu haɗari.
A zamanin yau, akwai tabarmar mota na hana ƙetare a kasuwa.Lokacin zabar irin wannan takalmin mota, ya kamata mu zaɓi samfurori tare da mafi dacewa tare da ƙasa da kayan laushi, wanda zai iya ƙara haɓaka tsakanin matakan mota da manne na ƙasa, kuma tasirin anti-skid zai fi kyau.

3. Sauƙi don tsaftacewa
Tabarmar ƙasan mota wuri ne mai kyau don ɓoye datti.Rashin samun iska a cikin motar kuma yana inganta haifuwar kwayoyin cuta zuwa mafi girma.Ta wannan hanyar, tsaftacewa na yau da kullum na matakan bene ya zama mahimmanci.Don haka, yana da kyau masu motoci su zaɓi tabarmar benen mota mai sauƙin tsaftacewa.

4. Ko akwai wari na musamman
Mafi mahimmancin ma'auni don auna ko tabarma na mota yana da wari mara kyau.Musamman idan zafin da ke cikin motar ya yi yawa, idan tabarmar motar tana fitar da wari mai daɗi, hakan na nuni da cewa kayan da ke cikin wannan tabarmar ɗin motar sun haɗa da sinadarai irin su chlorinated paraffin, masu illa ga jikin ɗan adam.


Lokacin aikawa: Fabrairu-26-2022